By | January 14, 2022

ਖ਼ਬਰ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਜਾਂ ਦੇਖੋ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦਿਆਂ ਵੀ ਪੰਜਵੀਂ ਕਲਾਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੇ ਖੇਡ ਖੇਡ ਵਿੱਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਿੱਤੀ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਇਲਾਕੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਿਆ ਮਾਤਮ ਉਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬੱਚੇ ਪਿੱਛੇ ਵੀ ਹੜ੍ਹ ਦੇ ਹਾਲਾਤ ਅਜਿਹੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕਈ ਘਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੱਚੀ ਮੋਬਾਇਲ ਫੋਨਸ ਚ ਬਿਨਾਂ ਮਹਿਕਾਂ ਦੇ ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਬੱਚਿਆਂ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਹੈ ਮੋਬਾਇਲ ਫੋਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘਾਤਕ ਸਿੱਧ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਇਸਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈਂਦਾ ਜਿਹਾ ਇੱਕ ਮਾਮਲਾ ਭੋਪਾਲ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਥੇ ਇਕ ਬੱਚੇ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ

ਗੇਮ ਖੇਡਦੇ ਖੇਡਦੇ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਮਾਮਲਾ ਭੁਪਾਲ ਦੇ ਸ਼ੰਕਰਾਚਾਰਿਆ ਨਗਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਅੱਜ ਤੇ ਪੰਜਵੀਂ ਜਮਾਤ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਲੇ ਸੂਰੀਆ ਅੰਸ਼ੂ ਨਾਲ ਭਾਰਤ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ ਗੇਮ ਖੇਡਦੇ ਖੇਡਦੇ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਪਤਾ ਚਲਿਆ ਕਿ ਪੰਜਵੀਂ ਜਮਾਤ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ ਗੇਮਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਟਾਰਗੇਟ ਦੇ ਲਈ ਫਾਂਸੀ ਲਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਬੱਚੇ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਵੱਲੋਂ ਪਿਤਾ ਵੱਲੋਂ ਜਦੋਂ ਪਤਾ ਚੱਲਿਆ ਕਿ ਬੱਚਾ ਗੇਮ ਖੇਡਣ ਦਾ ਐਨਾ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਗੇਮ ਫਾਈਟਰ ਦੀ ਡਰੈੱਸ ਵੀ ਖੁਦ ਆਨਲਾਈਨ

ਮੰਗਵਾਈ ਸੀ ਤੇ ਬਚਨੋ ਕਈ ਵਾਰ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਫਾਂਸੀ ਲਾਉਣ ਦੀ ਰਿਹਰਸਲ ਵੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਬਚੀ ਸਚਿਨ ਨੇ ਫਾਂਸੀ ਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਮਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਦੇਖੋ ਮੰਮੀ ਇੰਝ ਲਗਾਉਂਦੇ ਨੇ ਫਾਂਸੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਕਿ ਬੇਟਾ ਮਜ਼ਾਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਪਰ ਇਹ ਮਜ਼ਾਕ ਉਸਦੇ ਲਈ ਬਿਪਤਾ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ ਇਹ ਕਿਸੇ ਨੇ ਨਹੀਂ ਸੋਚਿਆ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਕੀ ਵਿਚਾਰ ਨੇ ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਕੁਮੈਂਟ ਸੈਕਸ਼ਨ ਚ ਜ਼ਰੂਰ ਰੱਖੋ ਇੰਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਘਾਤਕ ਸਿੱਧ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਇਸਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਝੱਲਣਾ ਪੈਂਦਾ ਜਿਹਾ ਇੱਕ ਮਾਮਲਾ ਭੋਪਾਲ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿਥੇ ਇਕ

ਬੱਚੇ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ ਗੇਮ ਖੇਡਦੇ ਖੇਡਦੇ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ ਮਾਮਲਾ ਭੁਪਾਲ ਦੇ ਸ਼ੰਕਰਾਚਾਰਿਆ ਨਗਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਅੱਜ ਤੇ ਪੰਜਵੀਂ ਜਮਾਤ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਲੇ ਸੂਰੀਆ ਅੰਸ਼ੂ ਨਾਲ ਭਾਰਤ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ ਗੇਮ ਖੇਡਦੇ ਖੇਡਦੇ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਪਤਾ ਚਲਿਆ ਕਿ ਪੰਜਵੀਂ ਜਮਾਤ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਆਨਲਾਈਨ ਗੇਮਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਟਾਰਗੇਟ ਦੇ ਲਈ ਫਾਂਸੀ ਲਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਨਹੀਂ ਬਚੀ ਸਚਿਨ ਨੇ ਫਾਂਸੀ ਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਮਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਦੇਖੋ ਮੰਮੀ ਇੰਝ ਲਗਾਉਂਦੇ ਨੇ ਫਾਂਸੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਕਿ ਬੇਟਾ ਮਜ਼ਾਕ ਕਰ ਰਿਹਾ ਪਰ ਇਹ ਮਜ਼ਾਕ ਉਸਦੇ

ਲਈ ਬਿਪਤਾ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ ਇਹ ਕਿਸੇ ਨੇ ਨਹੀਂ ਸੋਚਿਆ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ਕੀ ਵਿਚਾਰ ਨੇ ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਕੁਮੈਂਟ ਸੈਕਸ਼ਨ ਚ ਜ਼ਰੂਰ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *