By | January 12, 2022

ਖ਼ਬਰ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਜਾਂ ਦੇਖੋ ਦੋਸਤੋ ਨਵੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਨਵੀਆਂ ਇਹ ਖ਼ ਰਾਂ ਵਾਇ ਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੱਜ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਕੇ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਇਹ ਉਹੀ ਨੌਜਵਾਨ ਹੈ

ਜੋ ਆਪਣੇ ਸਕੇ ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੀ ਗ ਲ ਤ ਕੰ ਮ ਕਰਦਾ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾ ਬੂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਦਕਿ ਇਸ ਦਾ ਭਰਾ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਹੀ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਗਿੱਦੜਬਾਹਾ ਦਾ ਜਿੱਥੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮੁਖ਼ਬਰ ਖਾਸ ਤੋਂ ਇਕ ਖੁਫੀਆ ਇਤਲਾਹ ਹਾਸਿਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਗਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਉ ਸ ਦੇ ਭਰਾ ਜੱਗਾ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾ ਬੂ ਕਰਨ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਚ ਰੇ ਡ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਰੇਡ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਦਾ ਸੀਨ ਦੇਖ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ਸੀ ਇਸੇ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ

ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਏ ਐੱਸ ਆਈ ਬਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸ ਮੇਤ ਪਾ ਟੀ ਨੂੰ ਇਕ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਜੱਗਾ ਸਿੰਘ ਪੁੱਤਰ ਜਗਵੀਰ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਖੇੜੀ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਕੱ ਢ ਦੇ ਹਨ ਜਦੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਰੇ ਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਜਗਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘਘਰ ਹਾਜ਼ਰ ਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰੋਂ ਤਕਰੀਬਨ ਤ ਕਰੀਬਨ ਪੈਂਤੀ ਸੌ ਲਿਟਰ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਬ ਰਾ ਮ ਦ ਹੋਈ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਐਫ ਆਈ ਆਰ ਦਰਜ ਹਨ ਚੋਣਾਂ ਕਰਕੇ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅੱਗੇ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਸ ਪ ਲਾ ਈ ਕਰਨੀ ਸੀ ਅਗਲੀ ਜਾਂਚ

ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਜਾਰੀ ਵਿੱਚ ਹੈ ਵਾਇ ਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੱਜ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਕੇ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਇਹ ਉਹੀ ਨੌਜਵਾਨ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੇ ਸਕੇ ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੀ ਗ ਲ ਤ ਕੰ ਮ ਕਰਦਾ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾ ਬੂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਦਕਿ ਇਸ ਦਾ ਭਰਾ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਹੀ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਗਿੱਦੜਬਾਹਾ ਦਾ ਜਿੱਥੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮੁਖ਼ਬਰ ਖਾਸ ਤੋਂ ਇਕ ਖੁਫੀਆ ਇਤਲਾਹ ਹਾਸਿਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ

ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਗਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਉ ਸ ਦੇ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਨਵੀਆਂ ਇਹ ਖ਼ ਰਾਂ ਵਾਇ ਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੱਜ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਕੇ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਇਹ ਉਹੀ ਨੌਜਵਾਨ ਹੈ ਜੋ

ਆਪਣੇ ਸਕੇ ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੀ ਗ ਲ ਤ ਕੰ ਮ ਕਰਦਾ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾ ਬੂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਦਕਿ ਇਸ ਦਾ ਭਰਾ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਹੀ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਗਿੱਦੜਬਾਹਾ ਦਾ ਜਿੱਥੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮੁਖ਼ਬਰ ਖਾਸ ਤੋਂ ਇਕ ਖੁਫੀਆ ਇਤਲਾਹ ਹਾਸਿਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਗਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਉ ਸ ਦੇ ਭਰਾ ਜੱ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਗ੍ਰਿ ਫ਼ ਤਾ ਰ ਕਰ ਕੇ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਇਹ ਨੌਜਵਾਨ ਇਹ ਉਹੀ ਨੌਜਵਾਨ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੇ ਸਕੇ ਭਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ

ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੀ ਗ ਲ ਤ ਕੰ ਮ ਕਰਦਾ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾ ਬੂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਦਕਿ ਇਸ ਦਾ ਭਰਾ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਹੀ ਫ਼ ਰਾ ਰ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਗਿੱਦੜਬਾਹਾ ਦਾ ਜਿੱਥੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮੁਖ਼ਬਰ ਖਾਸ ਤੋਂ ਇਕ ਖੁਫੀਆ ਇਤਲਾਹ ਹਾਸਿਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਗਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਉ ਸ ਦੇ ਭਰਾ ਜੱਗਾ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਕਾ ਬੂ ਕਰਨ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਚ ਰੇ ਡ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਰੇਡ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਦਾ ਸੀਨ ਦੇਖ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲੇ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ਸੀ ਇਸੇ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਏ

ਐੱਸ ਆਈ ਬਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸ ਮੇਤ ਪਾ ਟੀ ਨੂੰ ਇਕ ਇਨਫਰਮੇਸ਼ਨ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਜਸਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *