By | January 12, 2022

ਖ਼ਬਰ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਜਾਂ ਦੇਖੋ ਦੋਸਤੋ ਨਵੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਨਵੀਆਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੱਜ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸ੍ਰੀ ਫਤਹਿਗਡ਼੍ਹ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਚੱਲ ਕੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਰੋਸ ਮਾਰਚ ਪਹੁੰਚ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੁਲਵੀਰ ਸਿੰਘ

ਮੁਸ਼ਕਾਬਾਦ ਵੀ ਪਹੁੰਚੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਹ ਬੰ ਦੀ ਸਿੰਘਾਂ ਦੀ ਰਿ ਹਾ ਈ ਵਾਸਤੇ ਇਸ ਮਾਰ ਚ ਦੇ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਿ ਲ ਹੋਏ ਹਨ ਇ ਸੇ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਕੁਲਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪਹਿਲੀ ਗੱਲ ਤਾਂ ਇਹ ਆਸ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਐਂਟਰੀ ਹੋਣ ਦੇਣਗੇ ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਐਂਟਰ ਹੋਣਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਐਂਟਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਤਾਂ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਬੈਰੀਕੇਡ ਨ੍ਹੀਂ ਛੱਡੇ ਹਨ ਇਹ ਜੇਕਰ ਛੋਟੀ ਮੋ ਟੀ ਬੈ ਰੀਕੇਟਿੰਗ ਵੀ ਹੋਵੇਗੀ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਤੋੜ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਅਸੀਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਇਹ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਕਲੀਅਰ ਗੱਲ ਹੈ ਅਸੀਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ

ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਇਹ ਤਾਂ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਗਿਆਰਾਂ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਨੋਟਿਸ ਦਿੱਤਾ ਹੋ ਆ ਸੀ ਤਾਂ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜ਼ਾਬਤਾ ਬਣਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਏਦਾਂ ਦਾ ਇਕੱਠ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਇਹ ਨਾ ਟੁੱਟਣ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ
ਤਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ ਕਿ ਇਕ ਤਾਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਮੰਗ ਇਹ ਸਾਡੀ ਜਾਇ ਜ਼ ਮੰ ਗ ਹੈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆ ਦਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਉਸ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਵਾਈ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਸੀ ਹੁਣ ਵੀ ਵਿਹਲਾ ਪਿਆ ਹੈ ਅੱਜ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚਿੱਠੀ ਦੇਵਾਂਗੇ ਤਾਂ ਉਸੇ ਸਮੇਂ

ਹੀ ਮੰਗ ਲੈਣ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਨਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਵੀ ਅਸੀਂ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਲੱਖਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਰਹੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸ੍ਰੀ ਫਤਹਿਗਡ਼੍ਹ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਚੱਲ ਕੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਰੋਸ ਮਾਰਚ ਪਹੁੰਚ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੁਲਵੀਰ ਸਿੰਘ ਮੁਸ਼ਕਾਬਾਦ ਵੀ ਪਹੁੰਚੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਹ ਬੰ ਦੀ ਸਿੰਘਾਂ ਦੀ ਰਿ ਹਾ ਈ ਵਾਸਤੇ ਇਸ ਮਾਰ ਚ ਦੇ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਿ ਲ ਹੋਏ ਹਨ ਇ ਸੇ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਕੁਲਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵੀ ਤੋੜ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਅਸੀਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਇਹ ਤਾਂ ਸਾਡੀ ਕਲੀਅਰ ਗੱਲ ਹੈ ਅਸੀਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ

ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਇਹ ਤਾਂ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਗਿਆਰਾਂ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਨੋਟਿਸ ਦਿੱਤਾ ਹੋ ਆ ਸੀ ਤਾਂ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜ਼ਾਬਤਾ ਬਣਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਏਦਾਂ ਦਾ ਇਕੱਠ ਨਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਜੋ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ ਇਹ ਨਾ ਟੁੱਟਣ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਤਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ ਕਿ ਇਕ ਤਾਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਮੰਗ ਇਹ ਸਾਡੀ ਜਾਇ ਜ਼ ਮੰ ਗ ਹੈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਰਲ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ

ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਨਵੀਆਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੱਜ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸ੍ਰੀ ਫਤਹਿਗਡ਼੍ਹ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਚੱਲ ਕੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਰੋਸ ਮਾਰਚ ਪਹੁੰਚ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੁਲਵੀਰ ਸਿੰਘ ਮੁਸ਼ਕਾਬਾਦ ਵੀ ਪਹੁੰਚੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਹ ਬੰ ਦੀ ਸਿੰਘਾਂ ਦੀ ਰਿ ਹਾ ਈ ਵਾਸਤੇ ਇਸ ਮਾਰ ਚ ਦੇ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਿ ਲ ਹੋਏ ਹਨ ਇ ਸੇ ਦੇ ਚੱਲਦਿਆਂ ਕੁਲਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪਹਿਲੀ ਗੱਲ ਤਾਂ ਇਹ ਆਸ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਐਂਟਰੀ ਹੋਣ ਦੇਣਗੇ ਪਰ

ਸਾਨੂੰ ਐਂਟਰ ਹੋਣਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਐਂਟਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਤਾਂ ਵੱਡੇ ਵੱਡੇ ਬੈਰੀਕੇਡ ਨ੍ਹੀਂ ਛੱਡੇ ਹਨ ਇਹ ਜੇਕਰ ਛੋਟੀ ਮੋ ਟੀ ਬੈ ਰੀਕੇਟਿੰਗ ਹੇਠਾਂ ਜਾਂ ਦੇਖੋ ਦੋਸਤੋ ਨਵੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਜਿਵੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਨਵੀਆਂ ਹੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਨਵੀਆਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰਾਂ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅੱਜ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡੀ ਵਾਇਰਲ ਖ਼ਬਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ

ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸ੍ਰੀ ਫਤਹਿਗਡ਼੍ਹ ਸਾਹਿਬ ਤੋਂ ਚੱਲ ਕੇ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਰੋਸ ਮਾਰਚ ਪਹੁੰਚ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੁਲਵੀਰ ਸਿੰਘ ਮੁਸ਼ਕਾਬਾਦ ਵੀ ਪਹੁੰਚੇ ਹੋਏ ਹ ਮੰ ਗ ਹੈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆ ਦਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਉਸ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਵਾਈ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਸੀ ਹੁਣ ਵੀ ਵਿਹਲਾ ਪਿਆ ਹੈ ਅੱਜ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚਿੱਠੀ ਦੇਵਾਂਗੇ ਤਾਂ ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਹੀ ਮੰਗ ਲੈਣ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਨਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਵੀ ਅਸੀਂ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਲੱਖਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਰਹੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹਾਂ ਤਾਂ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਸ ਨੂੰ ਵੀ ਤੋੜ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਅਸੀਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਇਹ ਤਾਂ

ਸਾਡੀ ਕਲੀਅਰ ਗੱਲ ਹੈ ਅਸੀਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਇਹ ਤਾਂ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਗਿਆਰਾਂ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਨੋਟਿਸ ਦਿੱਤਾ ਹੋ ਆ ਸੀ ਤਾਂ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜ਼ਾਬਤਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *