By | October 17, 2021

ਮੁੰਡਾ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਗਿਆ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਤੇ ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਆਕਾਲ ਦੋਸਤੋ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਾਂ ਇੱਕ ਮੁੰਡਾ ਜੋ ਆਪਣੇ ਘਰੋਂ ਅੱਲ੍ਹਾ ਧਰਦਾ ਹੈ ਤੇ ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹਦਾ ਪਰ ਉਸ ਨੂੰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਅੱਜ ਇਸ ਨੂੰ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹਨਾ ਮੈਨੂੰ ਮਹਿੰਗਾ ਪੈਣਾ ਹੈ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਪੀਆ ਕੈਸ਼ ਬੈਂਕ ਚੋਂ ਕਢਾ ਕੇ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਤੇ ਕੌਸ਼ਿਕ ਪੈਸੇ ਕੁ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਤੇ ਗਲ ਵਿੱਚ ਮੋਟੀ ਚੈਨ ਤੇ ਅਲੈਵਨ ਪਊ ਮੈਕਸ ਵੀ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਸੀ ਜਦੋਂ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦਾ ਤੀਹ ਕੁਝ ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਘਰੇ ਫੋਨ ਆਉਂਦਾ ਕੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮੁੰਡਾ ਹਾਸਪਿਟਲ ਹੈ ਸਾਰੀ ਪੁਸਤਕ

ਕਰਦੇ ਤੇ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਕੀ ਹੋਇਆ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਹੋਟਲ ਵੱਲੋਂ ਤੇ ਉਸ ਕੁੜੀ ਵੱਲੋਂ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਜਦ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਭਰਾ ਪੁਲਸ ਕੇਸ ਕਰਦਾ ਪੁਲੀਸ ਦਾ ਇੱਕ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਰਲਿਆ ਹੁੰਦਾ ਉਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਬਹੁਤ ਬਦਨਾਮੀ ਹੋਈ ਹੈ ਕਿ ਮੁੰਡਾ ਬਾਹਰੋਂ ਆਇਆ ਤੇ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਵੀ ਕੁਡ਼ੀਆਂ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਇੱਕ ਗਲਤ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰਨ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਦੁਖੀ ਸੀ ਤੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਸੋਝੀ ਨੀਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਗਰ ਲੱਗ ਕੇ ਕੋਈ ਕੇਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਜਦ ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਨੂੰ ਕੁਝ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੁੱਤ ਦੀ ਫਾਈਲ ਓਪਨ ਟਰਾਈ ਤੇ ਸਾਫ ਪਤਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਜੋ ਵੀ ਘਟਨਾ ਹੈ ਹੋਟਲ ਵਾਲੇ ਤੇ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੀ ਮਿਲੀਭੁਗਤ ਹੈ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਮੋਬਾਇਲ ਵੀ ਤੇ ਸੌਣਾ ਜੂਸ ਨੇ ਗਲ ਵਿੱਚ ਪਾਇਆ ਤੇ ਪੈਸੇ ਸਾਰੇ ਗਾਇਬ ਸੀ ਉਸ ਦੀ

ਬਾਡੀ ਪੂਰੀ ਨੀਲੀ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਇਸ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਸਜ਼ਾ ਰੈਂਕ ਪੁਲੀਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਵੀ ਰਲੇ ਹੋਏ ਨੇ ਤੇ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਵਾਈ ਚੰਗੀ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂਹੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਅਾ ੳੁੱਤੇ ਖ਼ੁਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਆਉਣਾ ਪਿਆ ਤਾਂ ਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਨਸਾਫ਼ ਮਿਲ ਸਕੇ ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਕੁੜੀ ਲੈ ਕੇ ਜਾਣਾ ਗੁਨਾਹ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜੇ ਕੁੜੀ ਆਪਣੀ ਮਰਜ਼ੀ ਨਾਲ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗਿਆ ਤੇ ਇਹਦੇ ਵਿਚ ਕੋਈ ਬਦਨਾਮੀ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਰ ਲਾਲਚ ਵਿਚ ਅੱਜ ਇਸ ਹੋਟਲ ਵਾਲੇ ਨੇ ਤੇ ਕੁੜੀ ਨੇ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਕਾਂਡ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *