By | August 6, 2021

ਸਤਿ ਸ੍ਰੀ ਅਕਾਲ ਜੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਜਲੰਧਰ ਤੋਂ ਇਕ ਜਿੰਮ ਟ੍ਰੇਨਰ ਕੁੜੀ ਜੋ ਰੂਟ ਜੀਭ ਜਾਂਦੀ ਸੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਹਨ੍ਹੇਰੀ ਹੋਈ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਸੁਣੀ ਸੀ ਉਸ ਨੂੰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਰੋਜ਼ ਕੋਈ ਜਾਨ ਰੱਖਦਾ ਹੂੰ ਜਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਗੱਲ ਹੋਈ ਸੀ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਇਕੱਲੀ ਵੇਖ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਨਕਾਬ ਪਾ ਕੇ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਘੇਰ ਲਿਆ ਸੀ ਆਪਣੀ ਨਾਰਨੌਦ ਡਰਾਵਾ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਉਸ ਦਾ ਮੋਬਾਇਲ ਖੋਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ ਮੋਬਾਇਲ ਖੋਹ ਕੇ ਉਸ ਨਾਲ ਛੇੜਖਾਨੀ ਕੀਤੀ ਉੜੀ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਤਾਂ ਬਥੇਰੀ ਸੀ ਪਰ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਕੋਲੋਂ ਉਹ ਡਰਦੀ ਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹੀ ਸੀ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੈ ਕੀ

ਚੀਜ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕੀਤੀ ਨਾਲ ਆਪਾਂ ਚੁੱਪ ਕਰ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕੀਤੀ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਖਤਰੇ ਵਿਚ ਨਾ ਪੈ ਜਾਵੇ ਇਸ ਲਈ ਕੁੜੀ ਚੁੱਪ ਕੀਤੀ ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲ ਕਰਨ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਗਿਆ ਛੇੜਖਾਨੀ ਕਰਕੇ ਮਿਡਲ ਮੋਬਾਇਲ ਖੋਹ ਕੇ ਭੱਜ ਗਿਆ ਸੀ ਤੇ ਕੁਝ ਨੇ ਜਾਖਲ ਪੁਲੀਸ ਵਿੱਚ ਰਿਪੋਰਟ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਚੀਨ ਜਾਣ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਮੌਜੂਦਾ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਾ ਕੇਸ ਪਰ ਕੌਣ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਸਤਾਰਾਂ ਇੱਕੀ ਸਵਾਲ ਕਰਨੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਲਈ ਹੋਣਾ ਜੋ ਕਰ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਕੁੜੀ ਦਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਆਉਣਾ ਜਾਣਾ ਸੀ ਰੋਜ਼ ਰਾਤ ਨੂੰ ਇਕੱਲੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਭੂਚਾਲ ਹੋਊ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਜਿਸ

ਨੇ ਆਪਣੀ ਚਾਲਾਂ ਜਾਪਦਾ ਇਹ ਕੁੜੀ ਦਾ ਮੋਬਾਇਲ ਖੋਹ ਕੇ ਭੱਜ ਗਿਆ ਸੀ ਉਸ ਟਾਈਮ ਕੁੜੀ ਦੋ ਜਾਂ ਤਿੰਨ ਵੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਕੋਸੀ ਡਰੀ ਹੋਈ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਮੋਬਾਇਲ ਵਿਚ ਕਾਫ਼ੀ ਡਾਟਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਮੋਬਾਇਲ ਟ੍ਰੇਸ ਤੇ ਲੱਗਾ ਹੈ ਤੇ ਮੁੱਦੇ ਦੀ ਵੀ ਭਾਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਸਰਹੱਦੀ ਤਕ ਮੁੰਡੇ ਦਾ ਕੋਈ ਠਿਕਾਣਾ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਮੁੰਡਾ ਮੋਬਾਇਲ ਲੈ ਕੇ ਲਾਪਤਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਉੱਗੀ ਦੀ ਪੁਲਸ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਕੁੜੀ ਦਾ ਮੂੰਹ ਬੈਲੇਂਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੀ ਅਤੇ ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਬਤਮਿਜ਼ੀ ਹੋਈ ਉਸ ਦੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਕੜੀ ਸਜ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕੇ ਵਾਧੂ ਅਦਾਇਗੀ ਸਮੇਂ ਸਿਰ ਕਰੋ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹਦੀ ਅਪਡੇਟਾਂ ਨਾਲ ਜਨਤਾ ਬਣੀ ਰਹਿ ਸਕੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *