ਕੈਮਰੇ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਿਆ ਨਹੀ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਨੇ ਯਕੀਨ ਨਹੀ ਕਰਨਾ ਸੀ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਰਿ ਕਾ ਰ ਡ ਹੋਈਆਂ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਅਾਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ। ਦੋਸਤੀ ਇਕ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਿਚ ਇੱਕ ਅੱਠ ਹਜਾਰ ਡਾਲਰ ਦੀ ਸ਼ੈਂਪੇਨ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾ ਣਾ ਸੀ।

ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਅਲੱਗ ਸੀ ਇ ਸ ਨੂੰ ਤਲਵਾਰ ਦੀ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾਣਾ ਸੀ। ਪਰ ਜੇ ਤੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾਣਾ ਸੀ ਤਾਂ ਇਸ ਦੇ ਉਪਰ ਜਦੋਂ ਦੋ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਢੱਕਣ ਦੀ ਨਾਲ ਹੀ ਤਲਵਾਰ ਮਾਰੀ ਗਈ ਤਾਂ ਇਹ ਪੂਰੀ ਬੋਤਲੀ ਚੂਰਾ ਚੂਰਾ ਹੋ ਗਈ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਜਾਰੀ ਸ਼ੈਂ ਪੇ ਨ ਥੱਲੇ ਡਿੱਗ ਗਈ।

ਦੋਸਤੋ ਦੂਸਰੇ ਨੰਬਰ ਉਤੇ ਇਕ ਗੱਡੀ ਜੋ ਕਿ ਪਾਰਸਲ ਲੈ ਕੇ ਜਾ ਰ ਹੀ ਸੀ। ਇਸੇ ਸਮੇਂ ਉਸ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਪਾਰਸਲ ਹੇਠਾਂ ਡਿੱਗਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਦੁਬਾਰਾ ਗੱਡੀ ਕੇਂਦਰੀ ਜਾ ਡਿੱਗਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਪਾਰਸਲ ਫਿਰ ਥੱਲੇ ਡਿੱਗਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਤੇ ਫਿਰ ਤੂੰ ਗੱਡੀ ਦੇ ਅੰ ਦ ਰ ਹੀ ਡਿੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਦੋਸਤ ਤੀਸਰੇ ਨੰਬਰ ਤੇ ਇਕ ਘਪਲੇ ਬੈਠ ਕੇ ਖਾਣਾ ਖਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਅ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਟੀ ਵੱਲੋਂ ਕਿ ਸੁਕਾਉਂਦੇ ਸੁਕਾਉਂਦੇ ਕੁੜੀ ਇੰਨੀ ਪਿੱਛੇ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕਿ ਉਹ ਪਿੱਠ ਪਰਨੇ ਥੱਲੇ ਡਿੱਗਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਰ ਓਸ ਦੀ ਖਾਣੇ ਵਿੱਚ ਵੱ ਜ ਦੇ ਹਨ।

ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਾਰਾ ਖਾਣਾ ਹੀ ਥੱਲੇ ਡਿੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋ ਸ ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰ ਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱ ਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *