ਹਰਜੀਤ ਨੇ ਜਦ ਦਰਵਾਜਾ ਖੋਲਿਆ ਤਾਂ ਸਭ ਕੁਝ ਬਦਲ ਗਿਆ

ਦੋਸਤ ਹਰਜੀਤ ਇੱਕ ਜਵਾਨ ਮੁੰਡਾ ਸੀ ਜੋ ਉਸ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਉ ਸ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਧਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਰਿਲੇਸ਼ਨ ਤੁਰਨ ਦੇ ਲਈ ਕਹਿਣ ਲਈ ਆਈ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨਾ ਚਾ ਹੁੰ ਦਾ ਸੀ

ਉਸ ਨੇ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਜ਼ਹਿਰ ਦੀ ਹੀ ਸੀ ਲੈ ਲਈ। ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਮ ਰ ਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਨੂੰ ਜੀਅ ਕੀਤਾ। ਜਦੋਂ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਦੇ ਮੂੰਹ ਤੇ ਝੁਰੜੀਆਂ ਪਈਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ ਅਤੇ ਹੱਥ ਬਿਲਕੁਲ ਹੀ ਖ਼ ਰਾ ਬ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਸਨ।

ਉਸ ਨੂੰ ਯਾਦ ਆਇਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦੀਆਂ ਰੀਝਾਂ ਪੂ ਰੀ ਆਂ ਕਰਨ ਦੇਹ ਲਈ ਕੀ ਕੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਦੇ ਵੱਲ ਗਿਆ ਜੋ ਕਿ ਜਵਾਨ ਸੀ। ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਸੀ ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਬੀਲਦਾਰੀ ਸ ਮ ਝ ਆਈ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਬਾਪੂ ਵੱਲ ਗਿਆ। ਉ ਸ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਬਾਪੂ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਵਾਲੀ ਸੂ ਕੀ ਮੂੰਹ ਵੱਲ ਜਾਈ ਨੀ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦਾ ਬਾਪੂ ਭਾਵੇਂ ਸਖ਼ਤ ਸੀ। ਪਰ ਉਸ ਨੇ ਕਦੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਘਾਟਾ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਜੋ ਵੀ ਦਿੱ ਤਾ

ਉਹ ਇਨ੍ਹਾਂ ਉਹ ਡਿਸਟਰਬ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉ ਹ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਦੇਹ ਦੀ ਹੂ ਸ਼ੂ ਜੂਨ ਨਾਲ ਥੱਲੇ ਬਾਰੇ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਦਾ ਸੂਚਨਾ ਖ਼ਤਮ ਕਰ ਦਿੱ ਤਾ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਦੂਸਰੇ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰ ਦ ਗੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਹੌਲੀ ਦੋਸਤ ਨਿੱਕੀ ਨਿੱਕੀ ਗੱਲ ਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇ ਅ ਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤ ਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕ ਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *