ਇੱਕ ਇੱਕ ਕਰਕੇ 6 ਜਣਿਆਂ ਨੇ ਲੁੱਟੀ ਇੱ ਜ ਤ

ਨੌੰ ਸਤਵੰਜਾ ਜੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਗੁਰੂ ਦੀ ਨ ਗ ਰੀ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੋਂ ਆ ਰਿਹਾ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਜਿਸ ਦੀ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਿ ਇਕ ਕੁੜੀ ਦਾ ਇੱਕ ਇੱਕ ਕਰਕੇ 6 ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਰੇਪ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ ਜਦੋਂ ਗੁਰੂ ਕੀ ਨਗਰੀ ਘੁੰ ਮ ਣ ਆਈਇਕ ਲੜਕੀ ਦਾ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਫ਼ਰਜ਼ ਗੁ ਆ ਚੀ ਆਂ ਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਲਬਰੇਜ਼ ਸੀ। ਪਰ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਲੜਕਾ ਉਸ ਨੂੰ ਉਸ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਇੱਧਰ ਉੱਧਰ ਘੁੰਮਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸੇ ਸਮੇਂ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਲੈ ਆ ਇ ਆ

ਤੇ ਫਿਰ ਉਹ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਇਕ ਸੁੰਨਸਾਨ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਲਿਜਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਦੇ ਸਾ ਥੀ ਆਂ ਨੂੰ ਬੁਲਾ ਕੇ ਕਿੱਕਰ ਕੇਸ ਦਾ ਰੇਪ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਸਾਰੇ ਦੋਸ਼ੀ ਹੀ ਅਣਜਾਣ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਐੱਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸ ਕੀ।

ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਕੈੱਚ ਆਰਟਿਸਟ ਤੂੰ ਫਿਰ ਤਿ ਆ ਰ ਕਰ ਲਏ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇ ਅ ਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *