ਦ ਰ ਬਾ ਰ ਸਾ ਹਿਬ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਪੀ ਕੇ ਵ ੜਿ ਆ

ਇਹ ਤਸਵੀਰਾ ਇਨੀ ਦਿਨੀ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਐੱਸ ਜੀ ਪੀ ਸੀ ਤੋ ਗਾਇਬ ਹੋਏ ਪਾਵਨ ਸਰੂਪਾ ਦਾ ਹਿਸਾਬ ਮੰ ਗ ਕੇ ਮੋਰ ਚਾ ਖੋਲਣ ਵਾਲੇ ਸਤਿਕਾਰ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਭਾਈ ਸੁਖਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਸਾ ਤੇ ਗੰ ਭੀ ਰ ਇ ਲ ਜਾ ਮ ਇਹਨਾ ਵੀਡਿਉ ਦੇ ਜਰੀਏ ਲਗਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਪਹਿਲੀ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਭਾਈ ਖੋਸਾ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਪੀ ਕੇ ਸੱਚਖੰਡ ਹਰਮਿੰਦਰ ਸਾਹਿਬ ਜੀ ਦੀ ਪ੍ਰਕਰਮਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਫਿਰ ਔਰਤਾ ਦੀਆ ਗੱ ਲ੍ਹਾ ਤੇ ਹੱਥ ਫੇਰਕੇ ਉਹਨਾ ਨਾਲ ਛੇ ੜ ਖਾ ਨੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤੇ ਹਰਿਮੰਦਰ ਸਾਹਿਬ ਜੀ ਦੇ ਮੁ ਲਾ ਜਿ ਮਾ ਅਤੇ ਸੰਗਤ ਨਾਲ ਜਾਣਬੁੱਝ ਕੇ

ਝ ਗ ੜਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਪੂਰੇ ਮਾ ਮ ਲੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਤਿਕਾਰ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਭਾਈ ਸੁਖਜੀਤ ਸਿੰਘ ਖੋਸਾ ਦਾ ਗੁੱ ਸਾ ਸੱਤਵੇ ਅਸਮਾਨ ਤੇ ਚ ੜਿ ਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਲਾਈਵ ਆ ਕੇ ਭਾਈ ਖੋਸਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਲੋਕਾ ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਸਿੱਖ ਸੰਗਤ ਨੂੰ ਗੁੰ ਮ ਰਾ ਹ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਚਾਰਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਹਨਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀ ਉਹਨਾ ਦੇ ਸੈੱਲ ਘਟੇ ਹੋਏ ਸਨ ਜਿਸ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਕਰਕੇ ਉਹ ਬਿ ਮਾ ਰ ਚੱ ਲ ਰਹੇ ਜਿਸ ਤੇ ਉਹਨਾ ਦੇ ਵਿ ਰੋ ਧੀ ਆ ਵੱਲੋ ਉਹਨਾ ਦੀ ਬਿ ਮਾ ਰੀ ਨੂੰ ਹ ਥਿ ਆ ਰ ਵੱਜੋ ਵਰਤ ਕੇ ਉਹਨਾ ਬ ਦ ਨਾ ਮ ਕਰਕੇ ਚਾ ਲਾ ਚਲੀਆ ਹਨ ਭਾਈ ਖੋਸਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹਨਾ ਨੇ ਦਰਬਾਰ ਸਾਹਿਬ ਵਿੱਚ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਪੀ ਣ ਵਰਗਾ ਜੁ ਰ ਮ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾ ਐੱਸ ਜੀ ਪੀ ਸੀ

ਉਹਨਾ ਤੇ ਪ ਰ ਚਾ ਕਰਵਾਕੇ ਉਹਨਾ ਨੂੰ ਅੰਦਰ ਕਿਉ ਨਹੀ ਕਰਵਾ ਦਿੰਦੀ ਉਹਨਾ ਨੇ ਹਰਿਮੰਦਰ ਸਾਹਿਬ ਵਿੱਚ ਸਿੱਖ ਬੀਬੀਆ ਨਾਲ ਛੇ ੜ ਛਾ ੜ ਦੇ ਮਾ ਮ ਲੇ ਤੇ ਬੋਲਦਿਆ ਹੋਇਆ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹਨਾ ਨੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਹਿਲਾ ਨਾਲ ਹਰਿਮੰਦਰ ਸਾਹਿਬ ਵਿੱਚ ਛੇ ੜ ਛਾ ੜ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤਾ ਉਹ ਬੀਬੀ ਵੀ ਮੇਰੇ ਤੇ ਪ ਰ ਚਾ ਕਰਵਾ ਦਿੰਦੀ ਭਾਈ ਖੋਸਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਵਿ ਰੋ ਧੀ ਆ ਦੀਆ ਅਜਿਹੀਆ ਚਾ ਲਾ ਤੋ ਡ ਰ ਨ ਵਾਲੇ ਨਹੀ ਹਨ ਸਗੋ ਸਭ ਨਾਲ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਮਾ ਣਹਾ ਨੀ ਦਾ ਮਾ ਮ ਲਾ ਦ ਰ ਜ ਕਰਕੇ ਹਿਸਾਬ ਲੈਣਗੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *