ਵੇਖੋ ਆਸਿਕ ਦੀ ਕ ਰ ਤੂ ਤ ਕਾਲ ਗਰਲ ਲਿਖਕੇ ਪਾਤਾ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨੰਬਰ ਵੀਡੀਓ ਕਰਤੀ ਲੀਕ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਅਸ਼ੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਮੋਗੇ ਕੇ ਤੋ ਆ ਰਿਹਾ ਤਾ ਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੇ ਕਿ ਇਕ ਲੜਕੀ ਦਾ ਮੋਬਾਈਲ ਨੰਬਰ ਯੂਟਿਊਬ ਤੇ ਕੋਲ ਗਰਲ ਲਗਾ ਕੇ ਅਤੇ ਅਸ਼ਲੀਲ ਵੀਡੀਓ ਲ ਗਾ ਕੇ ਭਾਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਪੂਰੀ ਗੱਲ ਦੋਸਤੋ ਅ ਸ ਲ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ ਲੜਕੀ ਦਸਵੀਂ ਕਲਾਸ ਵਿੱਚ ਮੋਗਾ ਦੀ ਇਕ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਪ ੜ੍ਹ ਦੀ ਸੀ। ਜਿੱਥੇ ਗਗਨਦੀਪ ਨਾਮ ਦਾ ਲੜਕਾ ਉਸ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਫਰੈਂਡਸ਼ਿਪ ਲੇਲੀ ਕਹਿੰਦਾ ਸੀ। ਪਰ ਜਦੋਂ ਲੜਕੀ ਨੇ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱ ਤਾ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵੀ ਉਸਦੇ ਘਰ ਭੇਜਿਆ ਪਰ ਲੜਕੀ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਮ ਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਇਸ ਤੋਂ ਮਹਾਦੋਸ਼ ਦਾ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਲੱਗਿਆ ਤੇ ਉਹ ਕਨੀਟੇ ਜਦਕਿ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿ ਰ ਉਸ ਨੇ ਉਥੇ ਜਾ ਕੇ ਉਸ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਘਟ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਇਸ ਲੜਕੀ ਨੇ ਮਨ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਉਸ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਉਸ ਦਾ ਨੰ ਬ ਰ ਯੂ ਟਿਊਬ ਤੇ ਕਾਰਗਰ ਲਗਾ ਕਿ ਬਰਗਰ ਦਿੱਤਾ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਅਸ਼ ਲੀਲ ਫੋਨ ਕੋਲ ਆਉਣ ਲੱਗ ਪਈ

ਇਤਮਾਦ ਲਡ਼ਕੀ ਜ਼ਮੀਨੀ ਤੱਕ ਡਿਪਰੈਸ਼ਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰਹੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਇ ਲਾ ਜ ਵੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਠੀਕ ਹੁੰਦਿਆਂ ਸਾਰੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਉਸ ਮੁੰਡੇ ਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵਿਚ ਉਸ ਲੜਕੀ ਦੀ ਕਲਾ ਭਾ ਮ ਰਾ ਦਰਜ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਲੜਕੇ ਲਗਾਈ ਦੋ ਸਹੀ ਨਿਕਲੇ ਪਰ ਮੁੰਡਾ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਵਿਚੋਂ ਹੋਣ ਕਾ ਰ ਨ ਉਸਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੇ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹ ਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *