By | May 30, 2021

ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅੱਜ ਦੀ ਸਟੋਰੀ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਵਿਆਹੀ ਨਾਲ ਇਕ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਇੱਕ ਮੁੰਡਾ ਤਿਆਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਉਹ ਤਿਆਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਤੇ ਆਪਣੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੇਰੇ ਬੂਟ ਲਿਆਦੇ ਕਿੱਥੇ ਹਨ ਜਦ ਉਸ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਉਸ ਦੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਉਸ

ਦੇ ਬੂਟ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਕਹਿੰਦਾ ਕਿ ਯਾਰ ਤੂੰ ਲੇਟ ਕਰਾਰੀਆਂ ਬੋਸ ਦੇ ਤਿੰਨ ਫੋਨ ਨਾ ਰੱਖੇ ਹਨ ਉਸ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਰਮਨ ਰੋਟੀ ਬਣਾਉਣ ਲੱਗ ਗਈ ਸੀ ਅਤੇ ਪੇਰੂ ਕਹਿੰਦਾ ਯਾਰ ਮੈਂ ਇਕੱਲੇ ਬੂਟ ਮਾਵਾਂ ਜੁਰਾਬਾਂ ਦਾ ਲਿਆਦੇ ਡੇਲੀ ਮੱਥਾ ਮਾਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਤੇਰੇ ਨਾਲੋਂ ਲੇਟ ਕਰਾ ਦੇਣਾ ਤੇ ਮੈਨੂੰ ਅੱਜ ਵੀ ਮੇਰਾ ਦੋਸਤ ਉਸ ਦਾ ਘਰਵਾਲਾ ਤਿਆਰ ਹੋ ਕੇ ਜਦ ਜਾਮ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਉਸ ਲਈ ਰੋਟੀ ਦਾ ਡੱਬਾ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀਆਂ ਕਿ ਰੋਟੀ ਤਾਂ ਲੈ ਜਾਓ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਦਾ ਡੱਬਾ ਖੋਹ ਕੇ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਚਲਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਜਾਦੂ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਰਸਤੇ ਵਿਚ ਤਿੰਨ ਮੁੰਡੇ ਬਚੇ ਹੋਏ ਦੇਖਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲੋਂ ਲੰਘਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਤਿੰਨੇ ਮੁੰਡਾ ਚੋਂ ਇੱਕ ਮੁੰਡਾ ਕਹਿੰਦਾ ਕਿ ਆਹ ਤਾਂ ਤੇਰੇ ਵਿਹੜੇ ਆਲਾ ਮੁੰਡਾ ਨ੍ਹੀਂ ਬੈਂਕਾਂ ਦਾ ਤਾਂ ਦੂਜਾ ਕਹਿੰਦੈ ਕਿ ਹਾਂ ਉਹੀ ਆ ਭਾਰਤ ਤੇ ਸੇਰੂ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਰੱਬ ਵੀ ਨ੍ਹੀ ਦੇਖਦਾ ਲੰਗੂਰ ਦੇ ਹੱਥ ਚ ਅੰਗੂਰ ਹੀ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *