ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਕੀਤਾ ਪਿਆਰ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਪਿਆ ਭਾਰੀ ਕੁੜੀ ਨੇ ਕੀਤੀ ਸਰਮਨਾਕ ਹਰਕਤ

ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਇੰਨੀ ਅੱਗੇ ਵੱਧ ਗਈ ਹੈ, ਕਿ ਪਿਛੜੇ ਹੋ ਏ ਲੋਕ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸਮਝੀ ਨਹੀਂ ਪਾਂਦ ਅਤੇ ਧੋਖਾ ਖਾ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇੰਜੀ ਇੱਕ ਦੀਪੂ ਨਾਮ ਦਾ ਲੜਕਾ ਸੀ ਜਿਸ ਦੀ ਉਮਰ ਬਾਈ ਸਾਲ ਸੀ ਉਹ ਘਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਇ ਕੱ ਲਾ ਹੀ ਮੁੰਡਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਘਰ ਵਾਲੇ ਉਸ ਦੀ ਹਰ ਰੀਝ ਪੂਰੀ ਕਰਦੇ ਸਨ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਫੇ ਸ ਬੁੱ ਕ ਉੱਤੇ ਜਸ਼ਨ ਨਾਮ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਈ

ਜੋ ਦੋਵੇਂ ਪਹਿਲਾਂ ਫਰੈਂਡ ਬਣ ਗਏ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਨਾਂ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਪਿ ਆ ਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਮਾਨੇਸਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਵਾਲੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸਖ਼ਤ ਹਨ। ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਦੀਪੂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਨੰਬਰ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦੀ ਪਰ ਫੇ ਸ ਬੁੱ ਕ ਤੇ ਗੱਲ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋ ਇੰਝ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਰਹੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਜਸ਼ਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੇ ਘ ਰ ਵਾਲੇ ਗਰੀਬ ਹਨ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਕਲਗੀ ਫੀਸ ਨ ਹੀਂ ਭਰ ਸਕਦੇ।

ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਨੂੰ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਹੀ ਡੀਪੂ ਤੋਂ ਅੱਠ ਅੱਠ ਦਸ ਹਜ਼ਾਰ ਅ ਤੇ ਬੀਬੀ ਯਾਰ ਵੀ ਮੰਗਵਾ ਲੈਂਦੀ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਿੰਨ ਚਾਰ ਦਿਨ ਤੱਕ ਜਸ਼ਨ ਦਾ ਕੋਈ ਮੈਸੀ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦਾ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਦੀਪੂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾ ਅ ਦ ਚਾਰ ਦਿਨ ਬਾਅਦ ਜਸ਼ਨ ਦਾ ਰਿਪਲਾਈ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਵੀ ਮਾਰਚ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਮੈਸੇਜ ਦਾ ਰਿ ਪ ਲਾ ਈ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕਦੀ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਇਲਾਜ ਤੇ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਲੱਗਣਗੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉ ਹ ਨਹੀਂ ਬਚੇਗੀ

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀਪੂ ਅਗਲੇ ਦਿਨੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਪੰਜਾਹ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਭੇਜ ਦਿੰ ਦਾ ਹੈ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਦਮ ਹੀ ਜਸ਼ਨ ਦਾ ਅਕਾਊਂਟ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੋਂ ਡਿਲੀਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਡਿਪੂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਸੁਭਾਂਤੀ ਘਰ ਵਾ ਲੀ ਪੂਰੀ ਛਾਣਬੀਨ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਅਕਾਊਂਟ ਨੰਬਰ ਤੋਂ ਡਰੈੱਸ ਪਤਾ ਕਰਕੇ ਉੱਥੇ ਚਲੇ ਜਾਂ ਦੇ ਹਨ ਉੱਤੇ ਜਾ ਕੇ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਜਸ਼ਨ ਨਾਮ ਦੀ ਤਾਂ ਕੋਈ ਲੜਕੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਗੋਂ ਉਸ ਦੇ ਘ ਰ ਦਾ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਬਿਨਾਂ ਨਾਮ ਦਾ ਲੜਕਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਜਸ਼ਨ ਬਣ ਕੇ ਗੱਲ ਕ ਰ ਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਖ਼ਤ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰ ਹਿ ਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾ ਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣ ਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *