By | August 5, 2021

ਸਾਸਰੀ ਕਾਲ ਜੀ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਲੱਗ ਗਏ ਹਾਂ ਪੰਜ ਚਾਰ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਉਚੇਚੀ ਉਸ ਦੀ ਬੁਰੀ ਹਾਲਤ ਕੀਤੀ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਇੱਕ ਨੂੰ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾੜਾ ਚੰਗਾ ਬੋਲਿਆ ਤੇ ਇੰਨੀ ਬੁਰੀ ਹਾਲਤ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਮੁੰਡੇ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲਾ ਉਮਰਾਂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸੇ ਮੰਗ ਕੇ ਨੂੰ ਸੁੱਟ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕੀ ਇਸ ਨੇਕ ਪੁਰਸ਼ ਉਹ ਜਾਵੀ ਖਾਂਦਾ ਜਿਸ ਨਾਲੇ ਦੀ ਧਰਤੀ ਤੇ ਪੈਰ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦੇ ਕਾਫ਼ੀ ਚਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਰੁਲਦੀ ਤੇ ਉਸਤਾਦ ਪਿਆਰੇ ਦੱਸ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਪਤਾ ਨੀ ਉਸ ਦੀ ਪੈਂਟ ਉੱਤੇ ਪਾਣੀ ਡਿੱਗਣ ਦੀ ਸਕੂਲਾਂ ਵਿੱਚ ਬਾਥਰੂਮ

ਨਿਕਲ ਗਿਆ ਇਹ ਗੱਲ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਪਰ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਮਨਾਉਂਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿਸ ਨੇ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਐਸਆਈਟੀ ਵੀਡਿਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਹੈ ਜਾਂਚ ਪੜਤਾਲ ਕੀਤੀ ਤੇ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਗ਼ੈਰ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਮਾੜਾ ਚੰਗਾ ਬੋਲਿਆ ਅਸਲ ਵਿਚ ਉਹ ਪੰਚਰ ਹੁੰਦੇ ਮੱਛਰੀ ਸੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆ ਕੇ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਦਾ ਲੜ ਫੜ ਲਿਆ ਜਿਸ ਥਾਣੇ ਦਾ ਇੰਚਾਰਜ ਇਸ ਤੋਂ ਪਤਾ ਕੀਤਾ ਕੀ ਏ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਕਿਵੇਂ ਦਾ ਬੰਦਾ ਸੀ ਕੀ ਖਾਂਦਾ ਪੀਂਦਾ ਹੈ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਏ ਕੋਈ ਇਹੋ ਜਿਹੀ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਦੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਤੰਗੀ ਆਵੇ ਜਾਂ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਵਰਦੀ ਵੀ

ਦਾਗ਼ ਲੱਗਣ ਦਾ ਡਰ ਹੋਵੇ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਘੇਰ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਬੁਰੀ ਹਾਲਤ ਕੀਤੀ ਜਦ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹੋਰ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਪਹੁੰਚੇ ਬੜੀ ਜ਼ੋਰ ਨਾਲ ੳਥੋਂ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਬਿਠਾ ਕੇ ਉੱਥੋਂ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਸਵੇਰੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੁੱਦਿਆਂ ਦਾ ਪਤਾ ਕਰਾਇਆ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਪੜਤਾਲ ਪੂਰੀ ਏ ਜਦਕਿ ਫੜੇ ਜਾਣ ਦੀ ਥਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਸਖਤ ਕਾਰਵਾਈ ਨੂੰ ਆਨਲਾਈਨ ਡਿਊਟੀ ਪੁਲੀਸ ਇਸਪੈਕਟਰ ਤੇ ਝੂਠਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਕੀਤਾ ਫਿਲਮ ਵਿਚਲਾ ਨੂੰ ਕਰੜੀ ਸਜ਼ਾ ਮਿਲਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *